Dashboard Preview
Kwa kuzingatia misingi ya NECTA Tanzania

Academic Performance Management System (APMS) Tanzania — PSEE . CSEE · ACSEE

Mfumo kamili wa kidijitali wa kusimamia matokeo ya mitihani kwa ngazi zote za elimu Tanzania — kwa kuzingatia misingi ya NECTA. Ingiza alama, jibu, chapisha, tuma SMS kwa wazazi.

0 Ngazi za Elimu
0% Kwa msingi wa NECTA
PDF Ripoti za PDF
SMS Taarifa kwa Wazazi
TAZAMA ZAIDI
Jinsi Mfumo Unavyofanya Kazi

Hatua 3 Rahisi

Anza kusimamia matokeo ya shule yako kwa hatua tatu rahisi

1
🏫

Sajili Shule na Masomo

Weka taarifa za shule yako, sajili masomo, na usanidi mfumo wa madaraja kwa kuzingatia misingi ya NECTA

2
👨‍🎓

Ingiza Wanafunzi na Alama

Sajili wanafunzi kwa wingi kutoka Excel au moja kwa moja, kisha ingiza alama za mitihani

3
📊

Jibu na Chapisha Matokeo

Mfumo unahesabu kiotomatiki madaraja, pointi, division, na nafasi — chapisha PDF au tuma kwa SMS kwa Wazazi

Ngazi Zinazoungwa Mkono

Ngazi Zote za Elimu Tanzania

Kila ngazi inatumia mfumo wa madaraja na division kwa kuzingatia misingi ya NECTA

📚

Primary

Darasa la I–VII · PSLE

  • Madaraja: A, B, C, D, F
  • Masomo bora 5 kwa grade
  • Grade kwa wastani wa alama
  • Masomo ya msingi (Kiswahili, English, Hisabati, Sayansi, Jamii)
  • Hesabu rasmi ya PSLE
Grade: Kutokana na Wastani
🏫

Lower Secondary

Kidato cha I–IV · CSEE

  • Madaraja: A, B, C, D, F
  • Masomo bora 7 kwa division
  • Division I – IV na 0
  • Masomo ya lazima + ya kuchagua
  • Hesabu rasmi ya CSEE
Pointi: Masomo Bora 7
🎓

Upper Secondary

Kidato cha V – VI · ACSEE

  • Madaraja: A, B, C, D, E, S, F
  • Masomo makuu bora 3
  • Division I – IV na 0
  • Masomo makuu + ya ziada
  • Hesabu rasmi ya ACSEE
Pointi: Masomo Makuu 3
Vipengele vya Mfumo

Kila Kitu Unachohitaji

Vipengele mahususi vilivyojengwa kwa ajili ya shule za Tanzania

📊

Dashibodi ya Moja kwa Moja

Takwimu za wakati halisi, grafu za division na ufaulu wa masomo — zinasasishwa kiotomatiki.

⚖️

Mfumo wa Madaraja

Badilisha viwango vya madaraja na sheria za division kwa kila ngazi ya elimu kwa kuzingatia misingi ya NECTA.

📋

Usajili wa Masomo

Sajili masomo kwa kila ngazi — yanaonekana moja kwa moja kwenye ukurasa wa kuingiza alama.

✏️

Kuingiza Alama

Ingiza alama haraka — mfumo unahesabu madaraja, pointi, wastani na nafasi kiotomatiki.

🏆

Matokeo na Uchambuzi

Jedwali kamili la matokeo yenye division, nafasi, na uchambuzi wa kina kwa grafu na PDF.

📥

Kuingiza Wanafunzi kwa Wingi

Pakia wanafunzi kutoka Excel au CSV — mfumo unaweka namba za usajili kiotomatiki na kukagua marudio.

📄

PDF na Kuchapisha

Tengeneza PDF nzuri za matokeo ya mtu mmoja, darasa lote, na uchambuzi.

📱

SMS kwa Wazazi

Tuma matokeo moja kwa moja kwa wazazi kupitia SMS.

🔒

Udhibiti wa Wateja

Msimamizi, Ofisi ya Taaluma, Mwalimu — kila mmoja ana upatikanaji wake. Nenosiri limehifadhiwa kwa bcrypt.

🔄

Uhamisho wa Wanafunzi

Hamisha mwanafunzi binafsi au darasa zima hadi darasa jingine kwa kubofya tu.

📅

Ratiba ya Masomo

Tengeneza ratiba kwa kuburuta na kuacha (drag & drop), au iweke mfumo kiotomatiki.

📝

Matokeo Mtindo wa NECTA

Ona matokeo kwa muundo wa NECTA — jedwali la matrix la wanafunzi na masomo.

👤

Kipengele cha Mwalimu

Mwalimu anaweza kuingiza alama za somo lake pekee — muundo rahisi wa safu moja kwa mwanafunzi.

🗂️

Usimamizi wa Madarasa

Undua, hariri, na simamia madarasa kwa stream. Masomo ya lazima yanaongezwa kiotomatiki.

🔐

Usaidizi wa Lugha Mbili

Badilisha kati ya Kiswahili na Kingereza kwa kubofya tu — mfumo mzima unatumia lugha uliyochagua.

📈

Tathmini ya Mwendelezo (CA)

Undua tathmini za CA, ingiza alama za mwendelezo, na ziumanishe kiotomatiki na alama za mtihani.

👨‍🎓

Lango la Mwanafunzi

Mwanafunzi anaweza kuangalia matokeo na ratiba zake kupitia lango la kujihudumia.

🎓

Transkripti za Masomo

Tengeneza transkripti kamili ya mwanafunzi yenye matokeo yote ya mitihani kwa mihula yote.

💾

Hifadhi na Rejesha Data

Hifadhi nakala ya database ya shule yako na uirejeshe wakati wowote — usalama wa data umelindwa.

Kwa Nini APMS?

Mfumo Unaotegemeka

Imejengwa kwa ajili ya shule za Tanzania, kwa kuzingatia misingi ya NECTA

3
Ngazi za Elimu
100%
Kwa msingi wa NECTA
PDF
Ripoti za Kisasa
SMS
Taarifa kwa Wazazi

Uko tayari kuanza?

Ingia kwenye mfumo na uanze kusimamia matokeo ya shule yako leo hii. Bure kabisa!